SOPO Optical Communication Co, Ltd stofnað árið 2009, sem einn stærsti framleiðandi og birgi óbeinna ljósleiðara íhlutum og búnaði. Með mikilli reynslu í hönnun og framleiðslu á trefjarleiðandi hlutlausum íhlutum og búnaði, með hágæða eftirlitskerfi, háþróaðri framleiðslutæki og velhæft starfsfólk, höfum við búið til gott samband við margt fræga fyrirtæki í samskiptum. Við bjóðum upp á fjölbreytt úrval af vörum þ.mt Optical Isolator, Isolator Core, Collimator, WDM röð, Optical Switch, Optical Circulator og svo framvegis. Að undanskildum venjulegum hlutum getum við boðið sérsniðnar hlutar í samræmi við skilgreiningu viðskiptavinarins líka.

De' botlh

newscenter CWDM SFP Transceiver Module 1270nm-16...

CWDM SFP sendibúnaður mát 1270nm-1610nm Bylgjulengd, SMF trefjar, LC tengi, allt að 100km

Qum

Hafðu samband við okkur
SOPO Optical Communication Co, Ltd

SoQ: JinDiDa Industry Zone, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, Kína

ghogh HablI': +86-755-23124132

nav: 86-755-23774378

email: sales1@sopo.net.cn

SOPO Optical Communication Co, Ltd
foottop